Kinh doanh ban buon

Đặt Hàng Online Ship Hàng Trên Toàn Quốc Với Dịch Vụ Nhanh Nhất



USB Wifi Adapter 980000G

Mã hàng: USB Wifi Adapter 980000G

Khoảng cách thu sóng 2.5Km
Ăngten bắt sóng tới 38DBI

Giá: 900.000₫

Bảo hành
12 Tháng

Số lượng:

 

Thông tin chi tiết

Thông tin chi tiết

High Power USB Wifi Adapter 980000G

Sản phẩm cùng loại
Chi tiết
Wifi Linksys WRT300N
Wifi Linksys WRT300N
3 Anten 300Mbps
Giá: 1.200.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Linksys E2700
LinkSys Linksys E2700
Giá: 2.350.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Hộp quang ODF AMP 48FO
Hộp quang ODF AMP 48FO
đủ phụ kiện
Giá: 3.000.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Hộp quang ODF AMP 24FO
Hộp ODF AMP 24FO
đầy đủ phụ kiện
Giá: 1.650.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
CONVERTER PLANET GT-802
Converter-Multi PLANET
GT-802100/1000
Giá: 1.850.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Converter Quang to RJ45
100Mbps Multi-mode Converter
Extends fiber distance up to 2km
Giá: 850.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Converter Quang to RJ45
100M Single-mode Converter
Extend fiber distance up to 2km
Giá: 980.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Converter Quang to RJ45
100M Single-mode Converter
Extend fiber distance up to 20km
Giá: 1.350.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Hộp phối quang 4 core
Hộp phối quang 4 core
vỏ nhựa chuẩn FC-SC-ST
Giá: 280.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Hộp phối quang 8core
Hộp phối quang 8 core
vỏ Sắt chuẩn FC-SC-ST
Giá: 750.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Hộp phối quang 12 core
Hộp phối quang 12 core
chuẩn FC-SC-ST
Giá: 800.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Hộp phối quang 24 core
Hộp phối quang 24 core
chuẩn FC-SC-ST
Giá: 1.050.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Hộp phối quang 48 core
Hộp phối quang 48 core
chuẩn FC-SC-ST
Giá: 1.500.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Tủ ODF tập trung MODF
6 bộ module ODF 72FO
adapter SC hoặc FC
Giá: 55.000.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Adapter quang LC-LC đôi
Adapter quang LC loại đôi
Giá: 30.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Adapter quang SC-SC đơn
Adapter quang SC-SC đơn
Giá: 25.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Adapter quang SC-SC đôi
Adapter quang SC-SC đôi
Giá: 30.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Dây ,SC-ST, Multi, Duplex
Dây,SC-ST,Multi,Duplex
Giá Liên hệ hotline
Giá: 0 VND
Đặt mua
Chi tiết
Dây hàn quang LC
Dây hàn quang LC
Giá Liên hệ hotline
Giá: 0 VND
Đặt mua
Chi tiết
Dây hàn quang SC
Dây hàn quang SC
Giá Liên hệ hotline
Giá: 0 VND
Đặt mua
Chi tiết
Module quang
Module quang
Giá Liên hệ hotline
Giá: 0 VND
Đặt mua
Chi tiết
Module quang XENPAK 10G
Module quang XENPAK 10G
Giá Liên hệ hotline
Giá: 0 VND
Đặt mua
Chi tiết
DB9 to RJ45 Console Cable
Cisco DB9 to RJ45 Console Cable, 6 FT
Giá: 165.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
TP Link TL- WR841N
Bộ phát không dây TPLink
Tốc độ lên đến 300Mnps
Giá: 500.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
TP Link TL-WR940N
Bộ phát không dây TPLink
Tốc độ lên đến 300Mnps
Giá: 750.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
TP Link TL-WR740N
TP Link TL-WR741N
150M Wireless
Giá: 350.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Angten Mở rộng sóng
Dùng cho Card Wifi và Rounter
Angten 9dBI( 1 chiếc )
Giá: 250.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Wireless Outdoor TP-Link
Khoảng cách thu Phát 54Km
Bao gồm 1 bộ thu và 1 bộ phát
Giá: 3.000.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
WIFI Extender Repeater
Nối tiếp sóng Wifi và phát
(Mở rộng phạm vi phát)
Giá: 1.200.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Wireless Mini TPlink
Rất thích hợp cho khách hàng
đi công Tác - Du lich xa nhà
Giá: 750.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Nối dài sóng WIFI
Mở rộng khoảng cách WIFI
Hãng TPLink
Giá: 1.500.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Wireless Mini TPlink 708N
Bộ phát siêu nhỏ gọn
Tốc độ 300Mb
Giá: 750.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Wireless Mini TPlink 800N
Rất thích hợp cho khách hàng
đi công Tác - Du lich xa nhà
Giá: 750.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
WiFi Powerline H28R
Thiết Bị Nối Mạng Wifi
Qua Đường Dây Điện 300Mb
Giá: 1.600.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
LANCARD TPLINK-PLANET
Cắm khe PCI của PC
10/100Mb
Giá: 60.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
LAN CARD USB
Cắm qua cổng USB ra
Lan 10/100Mb
Giá: 100.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
PCI WIRELESS TPLINK
108M Wireless LAN PCI
2.4GHz, 802.11g/b/G
Giá: 320.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
USB to LAN CARD "RJ45"
Dùng Cho Windows + Mac OS
Linux - Android
Giá: 250.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
USB Wifi Adapter 980000G
Khoảng cách thu sóng 2.5Km
Ăngten bắt sóng tới 38DBI
Giá: 900.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
PCI WIRELESS TPLINK
54M Wireless LAN PCI
2.4GHz, 802.11g/b
Giá: 280.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
USB WIRELESS TPLINK
150M Wireless LAN USB
Chuẩn N tốc độ 150Mb
Giá: 320.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
USB WIRELESS TPLINK
54M Wireless LAN USB
2.4GHz, 802.11g/b
Giá: 280.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
SWITCH TPLINK 5 PORT
5-Port Fast Ethernet Switch
10/100Mb
Giá: 200.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
MODEM TPLINK 1 PORT
Built-in 1-port Switch
10/100Mb
Giá: 400.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
SWITCH TPLINK 8 PORT
8-Port Fast Ethernet Switch
10/100Mb
Giá: 220.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
SWITCH TPLINK 16 PORT
16-Port Fast Ethernet Switch
10/100Mb
Giá: 550.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
SWITCH CISCO 16PORT
Cisco SF90D - 16D
16 cổng RJ45 10/100Mbps
Giá: 1.250.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
DLink (DES 1016D)
Switch 16Port DLink
16P D-Link(DES 1016D)
Giá: 850.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
SWITCH PLANET 16PORT
PLANET FSD 1603
Switch 16p 10/100Mbps
Giá: 0 VND
Đặt mua
Chi tiết
SWITCH PLANET 24PORT
SWITCH PLANET 24PORT
24-Port 10/100
Giá: 0 VND
Đặt mua
Chi tiết
SWITCH TPLINK 16P GIGABIT
TL-SG1016D 16-Port Gigabit
10/100/1000Mbps ports
Giá: 1.650.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
SWITCH TPLINK 24 PORT
24-Port Fast Ethernet Switch
10/100Mb
Giá: 850.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
SWITCH CISCO 24PORT
Cisco SF90-24
24Port 10/100
Giá: 2.000.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
SWITCH TPLINK 24P GIGABIT
TL-SG1024 24-Port Gigabit Switch
10/100/1000 MBPS
Giá: 2.100.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
SWITCH TPLINK 48 PORT
TP Link TL-SF1048 48-port
10/100M Switch
Giá: 2.100.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Switch Cisco SRW224G4-K9
10/100 Base-T,4 Port Giga,
2Port Mini GBIC,Rackmont19"
Giá: 4.350.000 VND
Đặt mua
 
Chi tiết
TE-NETLINK K-507
Bộ dụng cụ làm Mạng
TE-NETLINK K-507
Giá: 4.000.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
TE-NETLINK K-508
Bộ dụng cụ làm Mạng
TE-NETLINK K-508
Giá: 4.500.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Bộ làm mạng TALON - K4015
Bộ dụng cụ lamg mạng
Talon TL-K4015
Giá: 1.900.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
TE-NETLINK F506
Bộ dụng cụ làm quang
TE-NETLINK F506
Giá: 4.500.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
MÁY TEST MẠNG SK-201
Đo số Mét-Dò tín hiệu
Sunkit-Hàng chính hãng
Giá: 2.750.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
MÁY TEST MẠNG SK-388
Đo số Mét-Dò tín hiệu
Sunkit-Hàng chính hãng
Giá: 2.600.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
MÁY TEST MẠNG NF-308
Đo được số Mét/Feet
Dò tín hiệu trong tường
Giá: 1.500.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
MÁY TEST CÁP ĐA NĂNG
Test RJ45-RJ11-USB-1394-BCN
Đo được độ ngắn dài cáp
Giá: 650.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
MÁY TEST CÁP MẠNG 8108
Màn Hình LCD hiển thị
Đo được số Mét/Feet
Giá: 1.400.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Kìm nhấn nhân mạng Talon
Bấm 1 lần 8 sợi dây
Dùng cho tất cả nhân AMP
Giá: 1.450.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Bút soi quang BML-205
Fiber optic test pen
red pen 10km/12km
Giá: 1.200.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
DÒ DÂY MẠNG SM-868TS
Máy quét 868TS tìm và
Phân loại từng cáp Rj11-RJ45
Giá: 1.000.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
TOOL MẠNG 5-PAIRS
Nhấn 1 lúc 10 sợi trên 1 Modull
Giá: 750.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Dao cắt sợi quang FC-6S
Dao cắt quang FC6S
Chính Hãng SUMITOMO
Giá: 1.500.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Máy Thu công suất JW3208
Máy Thu công suất JW3208
Hiện thị LCD
Giá: 2.150.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
USB Wifi Adapter 980000G
Khoảng cách thu sóng 2.5Km
Ăngten bắt sóng tới 38DBI
Giá: 900.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
KÌM BẤM MẠNG AMP CAT 6
Hãng sản xuất AMP
Part number: 790163 - 5
Giá: 2.900.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Kìm Mạng Talon Cat6 2810R
Kìm Talon CAT 6 / TL-2810
Bấm được cả Điện Thoại & CAT5
Giá: 900.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
KÌM MẠNG AMP-HD45
Chính hãng AMP
Cao cấp bấm đầu RJ45
Giá: 800.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
HỘP MẠNG AMP RJ 45 cat6
Hàng chính hãng AMP RJ 45 cat6
100 Hạt/1 Hộp
Giá: 1.450.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
ĐẦU BẤM MẠNG CAT6A
Đầu bấm mạng AMP
Chuyên dùng Cáp cat6A
Giá: 2.200.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
VGA EXTENDER MT-300T
Nối tín hiệu VGA bằng cáp mạng
Khoảng cách đến 300 Mét
Giá: 2.600.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
Earthnet Extender - 600M
Nối dài cáp mạng đến 600Mét
Mở rộng thêm 4 cổng RJ45
Giá: 2.200.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
HDMI Extender MT-ED06
HDMI MT-ED06 kéo dài 100m
mạng LAN cat5 hoặc cat6
Giá: 2.600.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
VGA EXTENDER
Nối tín hiệu VGA bằng cáp mạng
Khoảng cách đến 60 Mét
Giá: 150.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
BỘ CHIA HDMI 8 PORT
Chuẩn 1.3B hỗ trợ Full HD 1080P
Không cần cài đặt
Giá: 1.550.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
VGA EXTENDER 1 RA 8 Cổng
Kéo dài vga 1 ra 8
khoảng cách 300m
Giá: 15.000.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
VGA EXTENDER 1 RA 4 Cổng
Kéo dài vga 1 ra 4
khoảng cách 200m
Giá: 7.500.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
HDMI Extender 1 Ra 8 Cổng
Bộ chia HDMI Extender 1 ra 8
Bằng cáp mạng lên đến 50M
Giá: 13.400.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
BỘ CHIA HDMI 16 PORT
Hàng chuyên dụng
Sử dụng cho các siêu thị
Giá: 6.500.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
BỘ CHIA HDMI 8 PORT
Hàng chuyên dụng 40cm*22cm
Sử dụng cho các siêu thị
Giá: 3.900.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
RJ45 to USB EXTENDER
Nối cáp USB qua cáp mạng
Khoảng cách đến 50 mét
Giá: 300.000 VND
Đặt mua
Chi tiết
EASYCAP GOLD- CAPTURE
Chuyển từ USB ra AV - Svideo
Dùng cho Camera
Giá: 350.000 VND
Đặt mua
x
Lưu ý: Đăng nhập tài khoản để xem được giá buôn     User: Pass:

DM Sản Phẩm